Định dạng thông tin, tài liệu quản lý trong thư viện Bộ Tài nguyên môi trường

Ngày hỏi:26/09/2019

Ban biên tập cho tôi hỏi: Định dạng thông tin, tài liệu quản lý trong thư viện Bộ Tài nguyên môi trường được văn bản mới của Bộ Tài nguyên và môi trường quy định như thế nào? Chân thành cảm ơn!

Nội dung này được Ban biên tập LawNet tư vấn như sau:

Định dạng thông tin, tài liệu quản lý trong thư viện Bộ Tài nguyên môi trường được quy định tại Khoản 2 Điều 4 Quy chế ban hành kèm theo Quyết định 2350/QĐ-BTNMT năm 2019, cụ thể như sau:

- Tài liệu bản in.

- Tài liệu số: bản số (bản số hoá của tài liệu bản in), cơ sở dữ liệu thông tin biên mục, thư mục, toàn văn, sách điện tử, báo và tạp chí điện tử, hình ảnh, âm thanh, video.

Trên đây là nội dung quy định về vấn đề bạn thắc mắc.

Trân trọng!

Nội dung nêu trên là phần giải đáp, tư vấn của chúng tôi dành cho khách hàng của THƯ VIỆN PHÁP LUẬT. Nếu quý khách còn vướng mắc, vui lòng gửi về Email info@thuvienphapluat.vn.