Sĩ quan thôi phục vụ tại ngũ là gì?

Sĩ quan thôi phục vụ tại ngũ là gì?

Nội dung này được THƯ VIỆN PHÁP LUẬT tư vấn như sau:

Căn cứ pháp lý: Điều 7 Luật Sĩ quan Quân đội nhân dân Việt Nam 1999

Sĩ quan thôi phục vụ tại ngũ là sĩ quan chuyển ra ngoài quân đội.

Nguồn:

THƯ VIỆN PHÁP LUẬT

Nội dung tư vấn trên đây chỉ mang tính tham khảo, Quý độc giả cần xem Căn cứ pháp lý của tình huống này để có thông tin chính xác hơn.


Người trả lời:

THƯ VIỆN PHÁP LUẬT

  • THƯ VIỆN PHÁP LUẬT
  • Click để xem thông tin